Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

bai moi lụm nè pà kon ơi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Sat Feb 20, 2010 8:23 pm
nobita
nobita
Thành viên

Liên lạc

Thông tin thành viên
» Giới tính : Nam
» Bài viết : 185
» Được cảm ơn : 2
» Ngày gia nhập : 25/12/2009
» Tuổi : 31
» Hiện giờ đang:

Bài gửiTiêu đề: bai moi lụm nè pà kon ơi

Nếu bạn cô đơn và không có ai bên cạnh, hãy nhớ gọi tôi để chắc chắn rằng lúc đó tôi cũng không ở bên cạnh bạn.[/size]
Những khi bạn gục ngã trên đường đời, tôi sẽ có mặt bên bạn để chắc chắn bạn không dậy được nữa.[/size]
Nếu một ngày bạn cảm thấy chán chường và không còn thiết sống nữa, hãy gọi tôi, tôi biết nhiều cách để bạn có thể thực hiện nguyện vọng của mình.[/size]
Nếu có một ngày nào đó tôi tìm đến bạn, chắc chắn là vì bạn đang nợ tôi cái gì.[/size]
Nếu bạn không thể sống thiếu tôi, tốt thôi, chết đi.[/size]
Nếu bạn buồn bã vì người bạn thân của bạn đã rời bỏ bạn, hãy vui mừng vì cô ấy không nhét đầu bạn vào cầu tiêu giật nước trước khi ra đi.[/size]
Có lẽ chúng ta đã gặp nhau, và đó là điều duy nhất mà tôi phải nói dối với mọi người.[/size]
Đừng ghét bỏ kí ức ngày chúng ta làm bạn, hãy xoá bỏ nó đi thì hơn.[/size]
Đừng buồn khi cả thế giới quay lưng về phía bạn, hãy buồn vì tại sao họ thậm chí còn không cho bạn quay lại.[/size]
Đừng ghen tị bởi vì tôi xinh đẹp và giàu có hơn bạn, hãy ghen tị vì tôi xinh đẹp và giàu có hơn bạn rất nhiều.[/size]
Bạn quả là rất mạnh mẽ đấy khi có thể sống và tiếp xúc với mọi người hàng ngày với dung nhan như thế!
[/size]
Đừng tuyệt vọng khi bạn thất bại, vì bạn vẫn còn nhiều cơ hội khác để thất bại mà.[/size]
:MatCuoi Đừng nghĩ rằng bạn là người tệ mạt rẻ tiền và ngu dốt bậc nhất thế giới này, mà hãy khẳng định điều đó.[/size]
Mọi người đều có một kẻ thù, trừ bạn, vì bạn chính là kẻ ấy.:MatCuoi (20Nếu bạn đọc câu trên mà không hiểu, có lẽ bạn không phải là kẻ xấu, vì không ai ngu mà ác được cả.[/size]
:MatCuoi Có thể bạn thấy rằng việc mọi người đều nói với bạn rằng bạn ngốc là thật khủng khiếp, hãy nghĩ lại đi, mọi việc sẽ tồi tệ hơn nếu mọi người thậm chí còn không nghĩ là bạn có thể hiểu họ nói gì.[/size]
]Bạn biết không, có lẽ người ta nên thay cụm từ "kẻ thua cuộc" bằng tên bạn. Có lẽ nó không phổ biến lắm, nhưng mọi người sẽ quen. Hay là chúng ta làm ngược lại?[/size]

Tôi xin hứa, dù gì đi chăng nữa, dù vật đổi sao dời, tôi vẫn không bao giờ là bạn của bạn. :;loaloa: :;loaloa: :;loaloa:

My signature
My Item

Sat Feb 20, 2010 9:19 pm
Bboy T one
Thành viên

Liên lạc

Thông tin thành viên
» Bài viết : 152
» Được cảm ơn : 7
» Ngày gia nhập : 06/01/2010
» Tuổi : 32
» Hiện giờ đang:

Bài gửiTiêu đề: Re: bai moi lụm nè pà kon ơi

oh my good . thằng quỷ này moi đâu ra cái này nửa đây hay đấy

My signature
My Item

Sat Feb 20, 2010 10:00 pm
nobita
nobita
Thành viên

Liên lạc

Thông tin thành viên
» Bài viết : 185
» Được cảm ơn : 2
» Ngày gia nhập : 25/12/2009
» Tuổi : 31
» Hiện giờ đang:

lụm trên blog yahoo chứ đâu 1 cái click chuột alf xong tất cả cuoigian

My signature
My Item

Sat Feb 20, 2010 10:34 pm
p3linh
p3linh
Thành viên

Liên lạc

Thông tin thành viên
» Giới tính : Nữ
» Bài viết : 400
» Được cảm ơn : 5
» Ngày gia nhập : 06/01/2010
» Tuổi : 28
» Hiện giờ đang:

lụm o? đâu mà hay wa zj ta

My signature
My Item

Sun Feb 21, 2010 10:56 am
Taz shiệt nỜz hạh púc khy đưỢc sỐg trOg 1 rừg chai đỢp ...
………[L]a[Z]y…
………[L]a[Z]y…
Thành viên

Liên lạc

Thông tin thành viên
» Giới tính : Nữ
» Câu nói yêu thích : Taz shiệt nỜz hạh púc khy đưỢc sỐg trOg 1 rừg chai đỢp ...
» Bài viết : 2200
» Được cảm ơn : 28
» Ngày gia nhập : 03/01/2010
» Tuổi : 29
» Hiện giờ đang:

hay hen .... đọc mắc kười ....

My signature
My Item

Sponsored content

Liên lạc

Thông tin thành viên » Hiện giờ đang: